เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

truemoney wallet โอนเงินเข้าพร้อมเพย์ ทำรายการไม่สำเร็จ

truemoney wallet โอนเงินเข้าพร้อมเพย์ ทำรายการไม่สำเร็จ แต่เอาเงินไปดองไว้  บอกว่ารอตรวจสอบ จะตรวจสอบอะไร มันเงินจองผมครับ ทำรวยการไม่สำเร็จก็คืนมาก็จบ ต้องให้รอ1-3วัน เห็นใจกันหน่อยเงินต้องใช้ธุระ ระบบแบบนี้ไม่ไหวนะ คำถามของผมคือ เงินก็เงินของผม จะตรวจสอบทำไมครับ?? แบบนี้เอาเปี่ยบคนจน..เงินก็มีน้อย ยังให้รอ1-3วัน คนไม่มีก็อดตายพอดี ยกเลิกระบบโอนเงินเถอะครับถ้าเป็นแบบนี้ ถ้าตรงวันหยุดก็ไม่ดำเนินการให้ ยิ่งไปกันใหญ่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่