เรื่องความสัมพันธ์

คือตอนนี้เราคุยกับรุ่นน้องคนนึงอยู่ น้องบอกน้องจำเราไม่ได้ค่ะ น่าจะเพราะว่าในไอจีเราใส่วิก เราไม่ใช่ผู้หญิง น้องคงคิดว่าเราคือผู้หญิงไปแล้ว ถ้าน้องรู้ว่าเราไม่ใช่ผู้หญิง น้องจะโกรธเราไหมคะ เราอยู่สีเดียวกับน้องด้วย ยิ่งคุยเหมือนน้องก็ยิ่งอยากจริงจัง เราคุยกับน้องได้เกือบเดือน เราหลบหน้าตลอด เพราะม.ปลายจะแยกตึกกับม.ต้น เราควรบอกไปตรงๆใช่ไหมคะ เราทั้งเครียด ทั้งกดดัน มันเหมือนเรากำลังหลอกน้องอยู่ ที่ไม่เจอกันในสีเพราะเราแนกไปซ้อมดรัมเมเยอร์นะคะ ต้องบอกไปเลยใช่ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่