ผมเห็นคนสะอึกแล้วเกิดอารมณ์ทางเพศครับ มันเข้าขั้นโรคจิตมั้ย?

ตามนั้นเลยครับ เวลาผมเห็นคนสะอึกมันเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นมาครับ ยิ่งถ้าเป็นผู้หญิงนี่คือไอ้นั่นผมจะจ้องขึ้นมาทันทีเลย แล้วผมเองก็หมกมุ่นกับมันมากครับ ตอนว่าง ๆ ก็เปิดคลิปคนสะอึกมาดู หรือเวลาเจอผู้หญิงก็จะชอบจินตนาการว่าเค้ากำลังสะอึกอยู่ คือพอเห็นคนสะอึกแล้วมันรู้สึกดียังไงก็ไม่รู้
ผมอยากรู้ว่ามันแปลกมากมั้ยครับ มันเข้าขั้นโรคจิตมั้ย แล้วมันมีวิธียับยั้งอารมณ์แบบนี้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่