ม.เกษตร สกล การท่องเที่ยว เรียนคำนวณเยอะและยากไหมคะ

สวัสดีค่ะ หนูdek66ค่ะ พอดีหนูอยากทราบว่า ม.เกษตร สกล การท่องเที่ยว เรียนคำนวณเยอะและยากไหมคะ พอดีหนูอ่อนคำนวณมากๆๆๆถึงมากที่สุดค่ะ ถ้ามันยากมากหนูจะได้เตรียมใจทัน5555555 แล้วได้ออกทัวร์ตอนประมาณปีไหนหรอคะ หรือว่าพี่ๆคนไหนอยากรีวิวเกี่ยวกับคณะและสาขาก็รีวิวได้เลยนะค้า ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าที่มาตอบนะค้าา 🤍🌱
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่