ย้ายค่ายเบอร์เดิม โปรเน็ตไม่เกิน200

กระทู้คำถาม
ปกติใช้Aisอยู่ค่ะ แต่โปรที่ใช้อยู่ให้อินเตอร์ เน็ตแค่4GB/เดือน ซึ่งมันไม่พอค่ะ ลองหาข้อมูลโปรอื่นดูแล้วแต่ไม่มีโปรที่ถูกใจเลยค่ะ เลยอยากย้ายไปค่ายอื่นแทน เพื่อนๆมีโปรรายเดือนหรือเติมเงินจากค่ายอื่นแนะนำไหมคะ แล้วขั้นตอนการย้ายค่ายต้องไปดำเนินการที่สาขาอย่างเดียว หรือสามารถทำออนไลน์ได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่