เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ฟ้าขาว…เข้ารอบ 8 ทีมสุดท้าย 🇦🇷🇦🇷🎉🎉

ขยับเข้าไปใกล้อีกก้าวแล้วครับฟ้าขาวของเรา  

ช่วงต้นเกมส์ค่อนข้างเหนือยเลย ออสซี่วางแผนมาดี รับลึก ฟ้าขาวเล่นไปเกร็งไป เจาะลำบาก

แต่..เมสซี่ คือความแตกต่างของเกมส์นี้ ร่ายมนต์สุดๆ นึกถึงสมัยหนุ่มๆเลย ลากเลื้อยได้สะเด่ามาก ประตูปลดล็อคคือกุญแจสำคัญ อีกคนที่ขอชมคือ เดอ ปอล วันนี้ร่างทอง เล่นดี มุ่งมั่น วิ่งไม่มีหมดจริงๆ

นี่ถ้าเลาตาโร่ คมๆหน่อย เกมส์คงขาดไปนานแล้ว

ขอแสดงความยินดีกับแฟนๆฟ้าขาวและคิงเลโอด้วยนะครับ เรายังได้ตามเชียร์ตามลุ้นกันต่อ

ปล.ลูกสุดท้ายที่มาติเนซซุปเปอร์เซฟ ทำเอาผมหมดเรี่ยวหมดแรง 5555555

แสดงความคิดเห็น