อยากรู้ชื่อเกมส์

เป็นเกมยิงปืน fps มีด่านประมาณ 12-13 ด่านก่อนเข้าเล่นจะให้เลือกตัวละครตัวละครมีประมาณ 5 ตัวแต่ละตัวจะมีอุปกรณ์ที่ใช้ได้แตกต่างกันไป แต่ละด่านจะมีภารกิจต่างกันไปผมจำไม่ค่อยได้สักเท่าไหร่แต่จำได้ว่าด่านแรกจะเป็นทะเลทรายให้เราไปวางระเบิดรถหรือของที่จะส่งอันใดอันหนึ่งถ้าระเบิดได้ก็จะชนะถ้าโดนกู้ระเบิดก็จะแพ้เป็นเกมออฟไลน์แถวบ้านผมเรียกว่าเกมโกลบอลแต่ไปหาชื่อในที่ต่างๆแล้วไม่เจอใครพอรู้บ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่