หอพักแนะนำ ใกล้สวนอุตสาหกรรม บางกะดี ปทุมธานี

รบกวนขอคำแนะนำทุกคน 
พอดีได้งานใน สวนอุตสาหกรรม บางกะดี ปทุมธานี 
มีรถยนต์ส่วนตัวค่ะ แต่บริษัทมีรถรับส่งให้ หลายสาย
งบ 3000-5000 พอไหวค่ะ เป็นผู้หญิงอยู่คนเดียว ขอที่ปลอดภัย ใกล้ๆแหล่งของกิน
พอจะมีหอพักแนะนำใกล้ๆ มั้ยคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ เพี้ยนmbpt
น่าจะเริ่มงานต้นปีหน้า กะจะไป servey พื้นที่แบบเปิด google map ไปอยู่ค่ะ5555 ไม่รู้จะรอดมั้ยย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ขออนุญาตหลังไมค์นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่