อยากเช็คสัญญา ais fiber ว่าใช้งานมากี่ปีแล้ว จะติดต่อที่ใหนได้บ้าง โทรไปไม่มีใครรับสายเลย

กระทู้คำถาม
อยากเช็คสัญญา ais fiber ว่าใช้งานมากี่ปีแล้ว จะติดต่อที่ใหนได้บ้าง โทรไปไม่มีใครรับสายเลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Update วันที่ 03/12/2022 เวลา 12:22 น. สมายล์-พิจิตราแจ้งข้อมูลทางหลังไมค์เรียบร้อยค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณ สมาชิกหมายเลข 1873472 เนื่องจากช่องทางการติดต่อ 1175 อาจมีผู้ติดต่อมาเป็นจำนวนมาก ทั้งนี้  AIS จัดให้มีช่องทางการติดต่อหลากหลายช่องทาง ทั้ง Email, Facebook, Pantip หรือแชทอุ่นใจ  เพื่อรองรับการติดต่อของลูกค้าให้ได้รับความสะดวกและรวดเร็วมากยิ่งขึ้นค่ะ

สมายล์-พิจิตรายินดีตรวจสอบให้เพิ่มเติม ปัจจุบันสมายล์-พิจิตราได้สอบถามข้อมูลไปทางหลังไมค์เรียบร้อย คุณ สมาชิกหมายเลข 1873472 สามารถแจ้งเข้ามาเพิ่มเติมได้เลยค่ะ เมื่อได้รับข้อมูลจะรีบดูแลทันทีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่