เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนไม่โทรหา เจอกันไม่บ่อย

กระทู้คำถาม
พึ่งคบกันได้เกือบ3อาทิตกว่าๆนะคะ เขาขอเป็นแฟนก่อน เขาอายุ39 เรา22 น่าตาดีและรวย
คืออาทิตหนึ่งจะโทรหาแค่2รอบประมาณนี้ค่ะ โทรตอน4ทุ่มหลักๆ คุยประมาณ10นาทีก็วาง
เจอกันอาทิตล้ะ2-3วัน พาไปทานข้าวดูหนังบ้าง นอนกันบ้าง
ในเฟชเขาจะหวงเรามาก เราลงอะไรเขาจะคอมเม้นทันที ลงรูปก็จะทักมาหวงไม่อยากไห้ลง
บอกรักในแชทตลอด บอกมอนิ่งตอนเช้าบอกฝันดีประจำ ในแชทก็ถามทานข้าวยังวันนี้ทำอะไรบ้าง
เคยถามเขานะคะทำไมไม่ค่อยโทรหาเลยแล้วเมื่อไหร่จะสนิทกันกว่านี้
คำตอบคือ ไม่ค่อยว่างบ้างานบราๆๆ ถ้าธุรกิจใหม่มันรุ้งเขาบอกก็จะมีเวลามากกว่านี้
แต่กลับกันเรากับอยากคุยอยากเจอทุกวัน เวลาขับรถเวลาตื่น
คนรักกันจะไม่อยากได้ยินเสียเลยหรอคะ ถามหน่อยเรางงมากๆ 
ในแชทมันหวานมาก เจอกันก็หวานกันมาก สับสนค่ะ อยากเลิกมาก แต่พอเขาบอกรักก็สับสนขึ้นมา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่