เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนไม่มีอารมณ์กับเราตั้งแต่วันแรกเลยค่ะ

ตอนนี้เราคบกับแฟนมาจะ2ปีแล้วค่ะ แฟนบอกว่า มีอารมณ์ปกติ แต่พอหันมาหาเราแล้วไม่มีอารมณ์ แต่ว่าตอนมีเซ็กซ์กันทุกครั้งแฟนบอกว่า ทำเพราะทำไหวอยากทำ แต่ไม่ใช่อยากได้เรา แฟนบอกว่ารักเรานะคะแต่ไม่อยากมีอะไรด้วย5555 แปลกมั้ยอะ ไม่อยากทำกับเราแล้วก็ไม่ได้อยากทำกับคนอื่นด้วย ทั้งที่แฟนเราก็บอกว่าเราตรงตามสเปคแฟน ทั้งหุ่นทั้งหน้า  แต่แฟนมาปรึกษากับเราว่าไม่มีอารมณ์มีเซ็กซ์กับเราเลย ทั้งที่เมื่อก่อนตอนยังไม่คบกับเรา แฟนสามารถมีอารมณ์กับคนที่หุ่นหรือหน้าไม่ตรงสเปคได้หมด แบบนี้มันเกิดจากอะไรหรอคะ แฟนบอกว่าพึ่งมาเริ่มไม่มีอารมณ์ตั้งแต่แฟนคนก่อนอะค่ะ มันเกิดจากการทำงานหนักด้วยหรือเปล่าคะ หรือเป็นเพราะสุขภาพจิต (แฟนเคยโดนนอกใจ4รอบก่อนจะเป็นแบบนี้อะค่ะ)  ควรแก้ปัญหายังไง แฟนอยากแก้ปัญหานี้มากแต่ไม่รู้จะทำยังไงดี   ปล. แฟนพึ่งอายุ20ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่