แฟนทะเลาะกับแม่แฟนเพราะแม่ไม่ยอมให้คืนเงินแฟน แฟนจะเอาเงินไปเที่ยวกับเรา

เรื่องมันมีอยู่ว่าคือแฟนวันอาทิตย์นัดจะไปเที่ยวกับเราแล้วแม่ของแฟนเราก็ขอยืมตังค์แฟน แล้วแม่บอกจะคืนให้วันอาทิต ผมกับแฟนวางเเผนเรื่องเงินที่ขะไปเที่ยวไว้อยู่แล้วอยู่ๆแม่บอกว่าเงินเด่วค่อยให้วันหลังแล้วเค้าก็ทะเลาะกัน ผมก็บอกแฟนว่าผมแก้ปัญหาได้เรื่องเงินนะ แฟนผมก็บอกว่าไม่เอาอะเรารู้สึกเหมือนเอาเปรียบเธอ แล้วเค้าก็เถียงกับแม่ด่ากันไปด่ากันมาแต่ละคำผมรู้สึกเจ็บมาก ผมไม่รู้จะทำไงผมเลยปิดเสียงโทรศัพผมไม่อยากได้ยินแฟนผมร้องไห้ ผมรู้สึกเสียใจมากเลยครับ หรือความผิดนีเป็นที่ผมกันแน่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่