(ขอคำแนะนำขอพลังด้วยนะคะ) จับได้ว่าแฟนที่คบกันมา8ปีไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่น

ขออนุญาตเล่าคร่าวๆนะคะ ช่วง6-7 เดือนที่ผ่านเราได้งานที่ต่างจังหวัดค่ะ เลยย้ายไปอยู่ต่างจังหวัด ส่วนแฟนทำงานอยู่กรุงเทพฯค่ะ เราจะกลับมาหาแฟนที่กรุงเทพฯ ช่วงวันหยุดยาวค่ะ 3-4 วัน
     พอมาวันนี้เราเดินทางมาหาแฟนที่กรุงเทพฯ มีข้อความทักมาทางข้อความfb ว่าผู้ชายในถาพใช่แฟนเรามั้ย ซึ่งเป็นรูปแฟนเราจริงๆค่ะ เป็นรูปแฟนเรานั่งอยู่ปลายเตียงผู้หญิงนอนอยู่บนเตียงค่ะ เราถามแฟนว่าไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นมาใช่มั้ย เขาก็ยอมรับค่ะ ตอนนี้คือทำอะไรไม่ถูกเลยไม่ร้องไห้ไม่โวยวาย แต่อยากพาตัวเองออกจากตรงนี้ค่ะ รู้สึกไม่มีแรงจะพาตัวเองนั่งรถกลับบ้านเลยค่ะ อีกอย่างมีแฮมเตอร์ 2 ตัว อยากเอากลับไปด้วย เราเดินทางโดยรถสาธารณะค่ะ  ขอคำแนะนำขอพลังให้มีแรงพาร่างกลับบ้านต่างจังหวัดด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น