เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ไพ่ออราเคิลได้ผลไม่ตรง

ล่าสุดเราได้ซื้อไพ่ออราเคิลไทยสำรับหนึ่งมา ใช้เวลาศึกษาความหมายและฝึกการอ่านต่าง ๆ จนคล่องแล้ว เข้าใจแล้วก็ลองนำมาใช้งานจริงในการดูดวง ปรากฏว่า แปลกมากค่ะ ผลการทำนายส่วนใหญ่แทบจะออกมาไม่ตรงเลย เช่น ถามเรื่องอาชีพ ก็ไม่ขึ้นไพ่ที่มีการบอกด้านอาชีพออกมา แต่เป็นไพ่ที่บอกแค่ด้านความรักกับการงาน แถมบางคำถามก็เหมือนไพ่ตอบออกนอกทะเลแบบเป็นเรื่องเป็นราวเลย เป็นต้น ทั้งที่เราก็เก็บไว้ที่ที่ดี มีการไหว้แล้ว  ใครเป็นผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่