เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอเปลี่ยโปร ดีเเทคได้ไหม จาก 10mbps 200 30วัน เป็น15 mbps 100บาท

ผมคือผู้ใช้งานซิมDact มาตลอด5-6ปี เเล้วผมได้เริ่มใช้โปรเน็ต 10mbps 200บ. มาจะเข้าปีที่2 เเล้ว เลยรู้สึกว่า มันก็เร็วดีเเต่ต้องการอัพให้ดีขึ้นเเละถูกลงมันมีโปร15 mbps 100. ของค่ายอื่นอยู่ถ้า Dact ไม่มีหรือมีเเต่ไม่ให้ผม ผมขอย้ายไปค่ายที่มีได้ไหม ต้องการลดค่าใช้จ่ายลงครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่