เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Tarot to You - ดวงวันเสาร์ที่    3  ธันวาคม 2565

กระทู้สนทนา
Tarot to You - ดวงวันเสาร์ที่    3  ธันวาคม 2565

---------------------------------------------------------------------
วันอาทิตย์ -  มีการพักผ่อน ใช้เวลาที่ดี มีความลงตัว สบายใจต่อกันมากขึ้นได้ครับผม
---------------------------------------------------------------------
วันจันทร์ - การเงินในวันนี้ อาจมีการควบคุม มีการออมครับ บางรายจ่ายยังมีการปรากฎเข้ามาในวันนี้ได้ครับ
วันอังคาร  - ชายอายุมากกว่า มีความจริงจัง เป็นตัวของตัวเอง มีผลต่อกันในวันนี้ มีการทำดีได้รับสิ่งที่ดีได้ครับ
วันพุธกลางวัน  - สิ่งที่วางแผนในวันนี้มีผลที่ดี พัฒนามากขึ้น มีการดำเนินการ ทำงานอย่างตั้งใจนะครับ
วันพุธกลางคืน  -  มีการได้รับมอบหมาย ภารกิจมีการปรากฎ เน้นในวางแผน ลงมือทำนะครับ
วันพฤหัสบดี   - การแข่งขันสิ่งต่างๆ มีการตั้งใจในวันนี้ มีผลความสำเร็จเข้ามาได้ครับผม
วันศุกร์  -  การเปลี่ยนแปลงมีการเกิดขึ้น มีการเริ่มต้นใหม่ในชีวิตเกิดขึ้นได้ในวันนี้ครับ
 วันเสาร์  - ธุรกิจพัฒนา เกิดผล มีรายรับสิ่งที่ดี สามารถเข้ามาในวันนี้มากขึ้นครับ

#ดูดวงไพ่ยิปซี #ไพ่ทาโร่ต์ #TarottoYou
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่