ฉีดสเปย์ผมดำบ่อยๆกับย้อมผมถาวรอะไรผมเสียน้อยกว่ากัน

เรามาเรียนแลกเปลี่ยนที่ญี่ปุ่น 10 เดือนตอนแรกเราย้อมผมสีบรอน แต่ทีนี้โรงเรียนบังคับให้ย้อมดำ เราก็ทำใจเอาน้ำตาลเข้มไปแต่สุดท้ายสระบ่อยๆมันก็หลุด ไม่อยากย้อมผมดำเพราะ ถ้ากลับไทยไปเราอยากผมอ่อน + เสียดายผมอ่อน เราเลยกะว่าจะซื้อสเปย์แบบ ฉีดชั่วคราวแล้วฉีดบ่อยบ่อย บ่อยหมายถึงอาจจะสองอาทิตย์ครั้งเราพยามจะสระผมน้อยๆแล้วก็ใช้บำรุงเยอะเยอะทุกคนว่าแบบนี้ผมมันจะเสียกว่าย้อมผมดำไหมคะแต่เราไม่อยากย้อมดำจริงๆถ้าทำแบบนี้ไปเรื่อยเรื่อยผมจะเสียมากไหมมันจะเป็นอะไรหรือเปล่าแต่เราบำรุงเยอะมากเลยนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่