เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยแนะนำยาอมแก้เจ็บคอที่ได้ผลชะงัดให้หน่อยค้าบ ตอนนี้เจ็บมากครับ

เมื่อวานอยู่ตื่นเช้ามาก็มีอาการคันคอ ระคายคอแบบมาก
พอตื่นมาอีกวัน เจ็บคอ ตามมาสงสัยว่าคงไปรับเชื้อหวัดจากใครสักคนบน BTS หรือ MRT มาแน่ๆ เพราะผมใช้บริการหลังเลิกงาน คนแน่นประจำ  ว่าจะไปหาซื้อยาอมที่บรรเทาอาการเจ็บคอมาพกติดตัวไว้หน่อย ว่ายาอมของอะไร แบบไหน บรรเทาอาการเจ็บคอได้ผลทันใจบ้าง เห็นโฆษณากันหลายแบรนด์มากเลือกไม่ถูกเลยครับ 
รบกวนคนที่เคยลองแล้วเห็นผลช่วยแนะนำให้หน่อยครับ จะไปหาซื้อมาทาน ใครเคยเป็นคงรู้ดีใช่ไหมว่าไอการเจ็บคอมันทรมานจิงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่