[CR] รีวิวยางผ้าน่ารักๆจากแบรนด์ Goody ราคาก็น่ารักไม่แพ้กัน

จากใจคนชอบสินค้าของแบรนด์นี้ นอกจากยางรุ่น Forever ที่ชอบมากกกก
เห็นว่าเค้าก็มียางผ้าด้วยเลยซื้อมากลองค่า แถมสีก็น่ารักๆ🥺
สีแมชง่าย แล้วก็เป็นโทนที่เราชอบมากๆค่ะ รุ่นนี้ชื่อ Womens Ouchless Waffle Scrunchies นะคะ 
รุ่นนี้ราคาไม่แรงเลยค่ะอยู่ที่100ต้นๆ หลังจากที่ลองใช้แบรนด์นี้มาหลายรุ่น
เราชอบที่ยางเค้าไม่เจ็บแล้วก็ทนค่ะ ตอนดึงออกก็ไม่กินผมของเราด้วย💖 
รุ่นนี้ใช้เป็นผ้าคอตตอนนะคะ นุ่มๆดี
เราลองใช้มัด 3 ทบปรากฎว่าดึงออก ยางก็สามารถคืนสภาพได้และไม่ทิ้งรอยไว้ที่ผมเราเหมือนกับรุ่นก่อนๆเลยค่ะ 
นับว่าเป็นมาตราฐานของแบรนด์นี้เลย👍 
เค้ามีหลายสีหลายสีให้เลือกเลยนะคะ 1 แพ็คได้ 2 ชิ้น
เป็นอีกรุ่นที่เรารู้สึกว่าคุ้มไม่แพ้กับรุ่นอื่นๆเลยค่า
เพี้ยนชอบเพี้ยนชอบ

ชื่อสินค้า:   Goody Womens Ouchless Waffle Scrunchies
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่