เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีแฟนใหม่ แต่ไม่ลืมแฟนเก่า ตอนนี้ควรเลือกใครครับ

คือผมกับแฟนเก่าเลิกกันมา2ปีแล้ว เวลาที่ผ่านมาผมพยายามทำให้เขากลับมา เขาก็ไม่กลับมาเลย ตอนนี้ก็เรียนห้องเดียวกันเห็นหน้ากันทุกวัน ปัจจุบันผมพึ่งมีแฟนใหม่ได้2เดือนกว่าๆ แต่แฟนเก่าผมกลับมาบอกว่ายังรู้สึกกับผม มาบอกว่ายังลืมผมไม่ได้ แต่ผมงงคือที่ผ่านมาตลอด2ปี ทำไมเขาถึงไม่บอกแบบนี้ ตอนนี้ผมพยายามทำไมตอนนั้นเขาไม่กลับมา ละจากนั้นผมก็เริ่มสับสน ว่าควรเลือกแฟนใหม่หรือกลับไปหาแฟนเก่า แบบแฟนใหม่ผมก็รัก แฟนเก่าผมก็แอบคิดถึงตลอด เวลาทำอะไรในห้องเรียนหรือคุยเรื่องงานผมก็จะแอบๆเกรงใจแฟนเก่าคนนี้ตลอด ผมเลยอยากถามว่าถ้าเป็นพวกคุณ พวกคุณจะทำยังไงหรอครับ ผมผิดรึป่าวที่เป็นแบบนี้?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่