เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

True,Dtac มีรายเดือนที่ได้เนตเยอะกว่านี้ไหมครับ+มัลติซิม

กระทู้คำถาม
สอบถามทรูมีโปร ออฟเฟอร์ย้ายค่ายที่ดีกว่านี้ไหมครับ
พร้อมมัลติซิมไม่แพงอีก 3 อุปกรณ์ อยากได้สัก 50GB ไม่เน้นโทร เราพร้อมย้ายค่าย แต่ก่อนอยู่ได้เพราะ AISมีโปรเสริมทัพ 15GB 15 บาทเดียวนี้ไม่มีเลยไม่ไหว เลยสอบถามเผื่อมีโปรดีกว่าถูกกว่า พร้อมย้ายค่ายครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่