เรียนถามสตาฟกล่อง true id tv ถึงเรื่องช่องภาพยนตร์ของทรูทั้งสามช่องครับ

ช่องหนังทั้งสามช่องในกล่องทรูไอดีทีวีนี่ true film1-2, movie hits เมื่อไรจะมีซับไทยให้แบบระบบจานหรือครับ พอดีมีทั้งระบบจานและระบบกล่องทรูไอดีทีวี ระบบกล่องไม่มีซับไทยให้ทั้งสามช่องเลย แต่ว่าระบบจานมีซับให้ อยากให้ใส่ซับให้ระบบกล่องด้วยนะครับ ไหนๆก็จะหันมาส่งเสริมแพคเกจ Plat, Gold ทางระบบกล่องแล้วก็ควรจะพัฒนาให้ดีหน่อยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ทรูไอดีสวัสดีค่ะ
เรียนคุณ สมาชิกหมายเลข 6643896
แอดมินขอขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะ และรายเอียดที่เป็นประโยชน์ อย่างไรขอน้อมรับเพื่อพัฒนาในลำดับต่อไปอีกครั้งนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่