เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ค่าใช้จ่ายคณะศิลปศาสตร์ เอกจีน ม.ศรีปทุม Dek66

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเราชื่อกายนะคะ ตอนนี้มีแพลนจะเรียนต่อม.ศรีปทุม เอกจีนธุรกิจค่ะ เลยอยากรู้ค่าใช่จ่ายต่างๆนอกเหนือจากที่จ่ายค่าเทอมไปแล้ว ต้องจ่ายค่าอะไรอีกบ้าง แล้วก็อยากหาเพื่อนที่คิดจะเรียนม.เดียวกัน ต่างคณะหรือคณะเดียวกันก็ได้ค่ะ [ IG: guy_ladawan ] หรือใส่ไอดีของตัวเองไว้ก็ได้น้าเดี๋ยวเราแอดไป🤗
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่