คนที่วาดรูปขาย ลงขายที่ไหนกันบ้างคะ

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นคนหนึ่งที่ชอบวาดรูปมากค่ะ ภาพที่วาดส่วนใหญ่เป็นการวาดภาพแบบใช้โปรแกรมสนใจจะเอารูปไปขาย แต่ไม่รู้ว่าจะขายที่ไหน ขายยังไง เราชอบวาดรูปมากๆแต่มีความรู้ด้านนี้ค้อนข้างน้อย ที่เราศึกษาก็มีแค่ขายภาพแบบnftแต่ในส่วนนี้เรายังต้องศึกษาอีกมากเพราะมันรายละเอียดเยอะอยู่พอสมควร ใครที่พอมีข้อมูลด้านนี้ หรือขายภาพอยู่แล้วขอคำแนะนำสำหรับมือใหม่หน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่