เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ได้แต่ถอนหายใจเบาๆ ‼️

กระทู้สนทนา
ไม่มีอะไรค่ะ ทู้ไร้สาระค่ะ ใครไม่ชอบเปิดผ่านได้นะคะ ไม่ว่ากัน

เราแค่เหนื่อยเฉยๆ ท้อนิดหน่อย หันไปทางไหนก็ไม่ค่อยได้กำลังใจ ส่วนมากก็โทษว่าเป็นความผิดเรา เลยไม่รู้จะบ่นกับใคร ขอบ่นในนี้ล่ะกัน ถ้ารบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในนี้ ก็ขออภัยด้วยนะคะ
หนาว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่