เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

โครงสี่สุภาพ แนะนำตัวเอง

ช่วยด้วยค่ะ คุณครูให้แต่งโครงสี่สุภาพแนะนำตัวเอง 2บท🙏🏻
๐ ๐ ๐ เอก โท        ๐ x (๐ ๐)
๐ เอก ๐ ๐ x        เอก โท
๐ ๐ เอก ๐ x        ๐ เอก (๐ ๐)
๐ เอก ๐ ๐ โท        เอก โท ๐ ๐
ชื่อของเราคือ ธัญทิพย์ กุศลครอง
ซึ่ง ธัญทิพย์ แปลว่า ข้าวทิพย์ มีโชคดีอย่างวิเศษ ส่วนนามสกุลเราไม่ทราบว่ามีความหมายว่าอะไร 
ช่วยด้วยนะคะ🥺🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่