ไลน์แมนสั่งอาหารไม่ได้จะเดือนแล้ว !

พอดีผมและเพื่อนๆ เปิดร้านกาแฟแถวย่านเจริญรัถ ขายกาแฟและขนม ต้องการจะเปิด delivery แต่ปรากฎว่า ผมและเพื่อนมีปัญหาการสั่งอาหารและเครื่องดื่มจากแอพพลิเคชันไลน์แมน โดยทุกครั้งที่พยายามจะทำการชำระเงิน จะขึ้นข้อความ internal server error ทำให่ไม่สามารถทำรายการต่อได้
(การสั่งอาหารเป็นเฉพาะกับที่ร้านเท่านั้นครับ สั่งร้านอื่นๆข้างเคียงได้ตามปกติ)

จึงต้องการมาสอบถามเพื่อนๆครับว่า มีใครเคยเจอปัญหาการสั่งไลน์แมนแล้วขึ้น internal server error บ้างมั้ยครับ ?

ไม่รู้เลยว่าจะแก้ไขยังไง เพราะแจ้งทางศูนย์ช่วยเหลือไลน์แมนไปเกือบๆเดือนแล้ว ยังไม่มีความช่วยเหลือใดๆเลย
จนปัญญาแล้วจริงๆ 😔😔😔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่