เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ช่วยหาเรื่องผีหน่อยค่ะ

ช่วยหาเรื่องผีหน่อยค่ะ ฟังนานแล้วแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ค่ะ เรื่องประมาณว่ามีทหารที่ไปติดคุกทหารแล้วเจอกับนักโทษคดีฆ่าข่มขืนคนในคุกเลยเล่าให้ฟังว่านักโทษคนนี้เป็นฆาตกรคดีที่มีผีผู้หญิงโทรเข้ามารายการวิทยุว่าตัวเองถูกฆ่าตายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่