จองตั๋วหนังเมเจอร์ผ่านเว็ปค่ะ แต่ไม่ได้ล็อคอิน เมลไม่เข้า

กระทู้คำถาม
พอดีจองตั๋วผ่านเว็ปค่ะ ลืมล็อคอิน ตอนจ่ายเงินใส่เมลและเบอร์โทรแล้ว แต่ไม่ได้รับเมลหรือข้อความเลยค่ะ ตอนแรกไปเช็คที่นั่งในโรงที่ๆจองไว้ก็จองแล้ว แต่พอมาวันนี้ที่ๆจองไว้ไม่ได้ถูกจองแล้วค่ะ เงินก็หักไปแล้ว ทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น