รองเท้าสเก็ตติดล้อแบบพับล้อได้ ซื้อจากที่ไหนได้บ้างคะ

กระทู้คำถาม
คือเราอยากได้ค่ะ แต่เสิร์จเน็ตมันไม่ขึ้นชอบช็อป หรือแบรนด์อะไรเลยค่ะ ขึ้นแต่ของพวก ช้อปปี้ ลาซาด้า แต่ดูแล้วน่าจะเอาของปลอมมาขาย เพราะบางอันก็ไม่มีคนซื้อ บางอันเขาก็ว่าเอาของปลอมมาขาย เสิร์จเน็ตแล้วไม่เจอเลยค่ะ มีใครพอจะแนะนำได้บ้างคะ ว่าแบรนด์ไหนขายบ้าง เพราะเสิร์จแล้วไม่เจอจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่