เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

How to ตามงาน

คือเราเป็นคนค่อนข้างป่วยง่ายเลยหยุดโรงเรียนบ่อยแต่ก็มีงานที่ค้างค่อนข้างมากมากจนจัดการไม่ค่อยเป็นระเบียบเราอยู่ม.1ซึ่งเราโดนครูว่าว่าขี้เกียจทั้งที่เรามีบรับรองแพทย์จะไปถามงานครูก็ดบัวจะโดนว่าซ้ำสองเราจึงไปถามงานจากเพื่อนซึ่งเรารู้แต่เราไม่รู้ว่าจะจัดระเบียบยังไงดีคะเราไม่ห่วงตัวเราหรอกค่ะแค่แม่ค่อนข้างหวังไว้ว่าเราจะต้องได้จบปริญญาดีๆซึ้งเรื่องงานเรื่องเกรดมันก็คงมีผลกระทบกับตัวเรา
ขอบคุณที่อ่านจนจบค่ะถ้าใครพอมีวิธีช่วยมาแนะนำหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่