เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากกู้เงินทำธุรกิจ(เสื้อผ้า) 5แสนมีหลักทรัพย์ประกันมูลค่า1,300,000(ไม่ติดภาระกับแบงค์)อัตราดอกเบี้ยเท่าไหร่คะ

สวัสดีค่ะตอนนี้เรามาเรียนต่อที่ต่างประเทศ เรากำลังจะกลับไทยช่วงต้นปีหน้า มีแพลนอยากทำธุรกิจขายเสื้อผ้าออนไลน์โดยรับสินค้ามาจากจีน
(เราได้ภาษาจีน)เลยอยากทราบว่า เราอยากกู้เงิน  500,000   มีหลักทรัพย์คอนโดประกันมูลค่า1,300,000 ไม่ได้เป็นหนี้กับทางแบงค์แต่เราไม่อยากขาย อยากทราบว่า
1 มีสิทธิ์อนุมัติสูงไหมคะ แล้วถ้าได้   2 อัตราดอกเบี้ยเท่าไหร่(ประมาณก็ได้ค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่