เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผู้หญิงวัย 31 ปี หาแฟนยากมั้ยคะ

คือเราเพิ่งเลิกกับแฟนได้ไม่นาน แล้วตอนนี้ก็อายุปาเข้าไป 31 แล้ว เอาจริงทุกวันนี้ไม่มีคนเข้ามา หรือสนใจเลย แชทเงียบมาก เรียกว่าเงียบสนิทเลยค่ะ. อาจเพราะเราหน้าตาธรรมดาด้วยก็ได้. อยากรู้จังค่ะว่าคนช่วงอายุนี้เขาหาแฟน คนคุยกันยังไง เราเจอแต่สังคมเดิมค่ะ ทำงานเสร็จก็กลับบ้าน เป็นแบบวนไปค่ะ. เลยไม่มีใครเข้ามา หรือเราต้องเป็นฝ่ายเข้าหาก่อนรึป่าวคะ..

ใครพอมีประสบการณ์แนะนำได้นะคะ .
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่