ดวงผมมีโอกาสจะมีคู่หรือไม่? ถ้ามีจะมีโอกาสเป็นชาวต่างชาติหรือไม่? ขอบคุณมากครับ

ผมเกิดวันที่ 9 กรกฎาคม 2530 วันพฤหัสฯ ปีเถาะ เวลาตกฟาก 11:38 อยากสอบถามผู้รู้ว่าลักษณะเนื้อคู่ของผมจะเป็นยังไง จะเจอกันภายในปีนี้ หรือในเวลาใกล้ๆนี้หรือไม่? ญาติๆเป็นห่วงแล้วครับ ไม่มีแฟนกับเค้าสักที 

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถามหน่อย คุณสูง 184 เซน หรือเปล่า พอดีในดวงบอกว่าคุณเป็นตัวสูง เลยอยากรู้ว่าใช่หรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่