ทำยังไงกับผู้หญิงที่ไล่เราเเล้วเเล้วตอนนี้ขอกลับมาคืนดีด้วย

กระทู้คำถาม
คือผมได้ทะเราะกับเเฟนเเละได้นั้งรถเพื่อจะไปง้อนางเเต่ลงไปหานางเเล้วอยู่กับนางได้ไม่นานเพราะมีธุระที่ต้องไปทำที่อื่นส่งสัยใช่ไหมว่าทำไมไม่ไปทำธุระก่อนเเล้วค่อยไปหานางคือตอนนั้นผมได้เห็นความสำคัญว่านางสำคัญมากกว่าธุระที่จะต้องไปคือผมอยากมาง้อนางก่อนที่เเรกคิดว่าจะดีกันเเล้วเเต่กลับไม่เลยนางทำท่าทีอารมณ์เสียใส่เเละตะคอกไล่ผมเเละว่าผมผมก็ไม่รู้จะทำไงได้เเต่ขอโทษไปก่อนก่อนที่นางจะไล่ผมออกไปออกไปออกไปอยู่หลายครั้งจนผมนั้นรู้สึกเเบบผมพยายามมาง้อนางเเต่นางกลับมาไล่ผมเพราะเรื่องผมไม่ได้อยู่กับนางนานเเละทีนี้ก่อนที่นางจะไล่ผมออกจากห้องนางได้ทักไปหาพี่สาวผมว่าผมอยู่ห้องนางผมไม่ยอมออกไปจากห้องนางเเละทีนี้พี่สาวผมได้ทักมาว่าต่างๆนาๆซึ่งผมโกหกพี่ผมว่าไปทำธุระเเต่ผมไม่ได้ไปทำธุระผมไปง้อนางก่อนจะไปทำธุระเเละสุดท้ายจากที่มันกลายเป็นเรื่องเล็กๆมันก็เลยกลายเป็นเรื่องใหญ่โตจนผมคิดว่าผมควรถอยออกมาจากผู้หญิงคนนี้ดีกว่าที่จะอยู่ต่อไปคือตอนนั้นผมตัดใจจากเธอได้เเล้วล่ะคือผมจะไม่ยอมกลับไปหาผู้หญิงที่ไล่ผมยังกะหมูกะหมาไล่เหมือนควายคือตอนนี้ผมตัดใจจากนางได้เเล้วละ100%คือไม่ว่ายังไงก็ไม่กลับไปหาเด็ดขาดเเต่กลับกันนางทักมาหาผมมาขอคืนดีให้พี่ที่ทำงานทักมาหาผมว่าสงสารนางหน่อยคือเเบบนี้ผมควรจะทำไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่