Air Asia คิดค่าถุงเพื่อใส่อาหารลงจากเครื่อง​ "สิบบาท".... ถามจริง!!

ปกติไม่ชอบทานอาหารบนเครื่อง​ ถ้าบินแบบ​ ภายในประเทศอย่างนี้....

ด้วยความที่ไปทำงาน​ บ.จองตั๋วให้​ น่าจะพรีเมียม​ซีทแหละครับ​ ได้อาหาร1เมนู​

ก่อนหน้านี้ไม่รู้ครับว่าเวลาขอเอาอาหารลงจะเสียตังค์​ (เพราะโควิดการขอไม่ทานบนเครื่องมันปกติ)

วันนี้ผมก็จะขอเอาอาหารลง
น้อร์แอร์บอกสิบบาท​ ค่าถุง

ถามจริง!!!

อันนี้รับไม่ได้ครับ..... ผมว่าขูดแบบน่าเกลียดเลยครับ​

ใจอยากคว่ำถาดบนที่นั่งไปเลยครับ​ แล้วก็อยากรู้ว่าค่าทำความสะอาดเบาะกับค่าถุงอันไหนจะราคาแพงกว่ากัน......

วันหลังผมจะพกถุงไปเองครับ
ขอบคุณจริงๆ....

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่