ถ้าน้องเเมวโตขึ้นน้องจะร้องน้อยลงมั้ยคะ

เพิ่งอุปการะน้องเเมวมาเลี้ยง น้องอายุ2เดือน กำลังซนเลย เเต่ประเด็นคือน้องขี้บ่นมากเลยค่ะ5555 ร้องตลอดจะมีตอนนอนเนี้ยเเหละที่พอได้พักหูบ้าง ปัญหาอยู่ที่เรากลัวรบกวนข้างห้องค่ะ ถ้าโตกว่านี้น้องจะร้องน้อยลงมั้ยคะ หรือมีวิธีสอนน้องไม่ให้ร้องมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น