เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ตามหาหนังตอนเด็กค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราก็จำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้แล้วอะค่ะเนื้อเรื่องคือตัวเอกเป็นผ.ญตอนใกล้จบนางเอกโดนสัตว์ประหลาดจับสัตว์ประหลาดถือเครื่องดูดเอาไว้แล้วนางเอกก็โดนดูดเข้าไปในท้องแบบคล้ายๆเครื่องดูดฝุ่นอะค่ะพอเข้าไปในท้องก็มีคนมากมายอยู่ในท้องแล้วนางเอกก็เจอคนรู้จัก(อันนี้ไม่แน่ใจ)
แล้วก็มีอะไรสักอย่างค่อยๆร่วงลงมาแล้วดูดคนในท้องไปไหนไม่รู้นางเอกก็โดนแต่คนรู้จักจับแขนเอาไว้จำได้แค่นี้อะค่ะ(。•́︿•̀。)ถ้าไม่มีใครมาตอบเราก็ไม่เป็นไรแต่ถ้ามีคนมาตอบก็ขอขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่