เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เรียนภาษาอังกฤษที่ไหนดี?

เราอายุ13 อยู่ม.1 ปีหน้าเราก็จะสอบแลกเปลี่ยนไปอเมริกาแล้วค่ะ เราได้ภาษาอังกฤษขั้นพื้นฐานเรื่องแกรมม่า แต่พวกคำศัพท์แย่มากค่ะ เพราะที่รร.สอนแต่แกรมม่า555 เราเลยอยากจะหาที่เรียนเพื่อสอบค่ะ เป็น speaking listening reading ค่ะ อยากจะรู้ว่าสถาบันไหนดีจริงๆ ไม่เอาหน้าม้านะคะ ขอแถวๆนนทบุรีหรือสยามก็ได้ค่ะ เราต้องเตรียมตัวสอบแล้ว🥹 ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่