เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อาการที่เป็นอยู่ตอนนี้เป็นโรคอะไรไหมครับ

คือผมเป็นคนอ่อนไหวง่ายมากครับ คิดจะร้องไห้ก็ร้อง ทำอะไรไม่ได้นิดหน่อยก็ร้องไห้แล้ว ยิ่งช่วงนี้ยิ่งไม่ไหวเลยครับมีความคิดจะทำร้ายตัวเองเพื่ิอให้รู้สึกสบายขันแต่ก็ไม่ได้ทำครับ เพื่อนเมินนิดเมินหน่อยก็คิดมากแล้วครับ เวลาผมเครียดผมก็โพสต์ลงในโซเชียลส่วนตัวของผม เพื่อระบาย เพื่อนบอกว่าผมแพนิคเกินไปแต่ส่วนตัวผมไม่ได้คิดว่าจะเป็นโรคแพนิค (ส่วนตัวคิดว่าตัวเองมีอาการของโรคยํ้าคิดย้ำทำอยู่ครับ) สภาพจิตใจตอนนี้ไม่ไหวแล้วครับ กังวลว่าตัวเองจะเรียนไม่จบพร้อมเพื่อนอีก *ได้โปรดคอมเม้นท์หรือแสดงความคิดเห็นอย่างมีมารยาทนะครับ ตัวผมค่อนข้างอ่อนไหวกลัวเอาไปคิดมาก แต่จะเม้นท์อะไรมันก็สิทธิ์ของคุณ ขอแค่ไม่หยาบคายเกินไปก็พอครับ* ขอบคุณที่อ่านจนจบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่