เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เจอฝรั่งในแอพหาคู่ชxช

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับทุกคน ถ้าอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่าพึ่งพิมพ์ด่าผมนะครับผมแค่อยากรู้เฉยๆว่า ถ้าผมทำตามเขาบอกผมจะโดนอะไรบ้าง พอดีว่าผมเล่นแอพหาคู่แอพนึง(น้ำเงินขาว) แล้วมีฝรั่ง(โปรไฟล์ทหาร)ทักมาถามผมเรื่องชูก้าเดดี้ว่ารู้จักมั้ย เคยศึกษามั้ยประมาณนี้ แล้วเสนอมาประมาณว่า ถ้าผมยอมเป็นเบบี๋เขา เขาจะส่งเงินมาให้แล้วให้ผม@ไลน์เขาไป พอผม@ไปคุยในไลน์ได้2วันคุยกันวันนึงไม่กี่ประโยชน์ เขาก็บอกให้ส่งเลขบัญชีให้พร้อมชื่อจริง คิดว่าถ้าผมส่งเลขบัญชีไปผมจะโดนอะไรบ้างครับ🥹
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ยุคอย่าโง่กว่ามิจฉาชีพ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่