อยากรู้ว่าสามารถนำรูปไปทำของใส่ได้ไหม

ใครจะมองว่าเราไร้สาระหรืองมงายก็ได้แต่ขออนุญาต​ิถามใก้สบายใจหน่อยนะคะ​ คือว่ามีคนหนึ่งเขาบอกว่า​ เมื่อไหร่จะถึงวันพระหรือวันโกนเวลาโกรธเขาจะทำอะไร​ก็ได้ที่เค้าอยากจะทำ​ และเขาบอกว่าเวลาโกรธ​เขาเกือบเคยฆ่าเพื่อนของเขา​ เลย​ แล้วที่เขามันขึ้นชื่อเรื่องเล่นของเพื่อนก็บอกว่าเค้าหน้ากลัวจนตอนนี้หนูระแวงและกลัวไปหมดเลยค่ะ​ เหตุเกิดจากหนูคบกับเขาและหนูก็บอกเลิกเขาเพราะหนูคิดว่าที่คบกับเขาแค่รู้สึกดีไม่ได้ชอบและดูเหมือน​เขาจะโกรธหนูเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่