มีอะไรกับแฟนแล้วประจำเดือนมา

คือเมื่อวานซืนฉันได้ตกลงมีอะไรกับแฟนแต่ตอนที่เรากำลังจะทำกิจกรรมกันอยู่นั้นเลือดก็ไหลออกมา ตอนแรกเราคิดว่าน่าจะเป็นผลจากครั้งแรกขอพูดภาษาบ้านๆนะคะ แฟนใช้นิ้วทำให้เรา มันก็มีความแรงอยู่บ้างพอประมาณ แต่ตอนที่เราจะสอดใส่นั้นมันยัดไม่เข้าเหมือนเอามาแค่ถูๆเพราะเราเจ็บมาก เจ็บแบบเจ็บมากจริงๆ เราพยายามแล้วแต่มันไม่ไหวเลยพอ หลังจากนั้นเรากลับบ้าน ก็รู้สึกเหมือนเลือดไหล ก็เลยลองใส่ผ้าอนามัยดู พอตกกลางคืนอาบน้ำจะเปลี่ยนก็พบว่าเลือดนั้นเป็นสีแดงแบบน่ากลัวแล้วก็มีลิ่มเลือดออกมา แต่ก่อนหน้านั้นเราได้เผลอกินน้ำเย็นเข้าไป และเลือดเราก็มาเยอะผิดปกติ ปกติเราไม่เคยเปลี่ยนผ้าอนามัยระหว่างวันเพราะมันมาน้อย แต่นี่ไม่ได้เลยต้องเปลี่ยนมันมาเยอะมาก จะเป็นอันตรายอะไรมั้ยคะ ตอนนี้จิตตกกังวลใจและกลัวมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่