อยากสอบถามคนที่เป็นแฝดหญิงชาย ที่ผู้หญิงตอนคลอดเอาเท้าออก

ขอสอบถามเพื่อนๆชางพันทิปหน่อยค่ะ พอดีสงสัยว่า
ตัวเราเองเนี่ยเป็นลูกแฝดขายหญิง เราคลอดก่อน โดยการคลอดท่าก้น ส่วนอีกคนผู้ชายเอาหัวออก ปู่ย่าตายายพ่อแม่ เคยบอกว่า ส่วนใหฯ่ลูกแฝดชายหญิง แล้วผู้หญิงเอาเท้าออกก่อนหรือคลอดท่าผิดปกติ ผู้หญิงจะไม่มีลูก มีใครเคยทราบเรื่องนี้หรือเคยได้ยินไหม    ปล  เรายังไม่แต่งงาน ยังไม่มีลูก เลยอยากรู้ค่ะ ว่ามันจริงไหม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่