เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เทียบโอนย้ายมหาลัย ไปมทร.ธัญบุรี ได้ไหม?

ตอนนี้เราอยู่ราชภัฎ ถ้าขึ้นปี 2 อยากเทียบโอนย้ายมหาลัยไปมทร.ได้ไหม ด้วยระยะทาง ค่าใช้จ่ายใดๆเอย สิ่งเเวดล้อม สังคม ที่เลือกที่นี่เพราะใกล้บ้านด้วย  จะเทียบโอนได้ไหม ถ้าได้ต้องเดินเรื่องช่วงไหน ขอคำเเนะนะจากผู้ที่มีประสบการณ์หรือผู้ที่มีความรู้หน่อยค่ะ มหาลัยอื่นก็ได้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่