เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากถามว่าถ้าเราจับได้ว่าแฟนมีคนอื่น แล้วเราเลิกกับเค้าแล้วไปมีคบคนใหม่เราจะผิดรึป่าว

จับได้ว่าเค้ามีคนอื่น คบแบบเปิดเผย ผมเลยเลิกกับเค้า แล้วไปเจอคนใหม่
แต่พอเค้ารู้เค้าก็ตามไปต่อว่าแฟนใหม่ ผมผิดอะไรเหรอคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่