เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใช้รายเดือนอยู่ ต้องการย้ายค่ายหรือเปลี่ยนโปรเป็นแบบเติมเงินหรือครับ

เบอร์นี้ใช้ดีแทครายเดือนมานานมาก 16ปีกว่า ถึงเวลาต้องเปลี่ยนแปลงแล้วครับ
จะเปลี่ยนเป็นเติมเงิน ถ้าไม่มีโปรที่น่าสนใจ จะย้ายค่ายครับ
ขอเคลียร์ค่าบริการของเดือนล่าสุดด้วยครับ
AIS มีโปรแบบเติมเงิน เน็ต10เม็กขึ้นไป+โทรฟรีไหมครับ
ถ้ามีรายเดือนที่ราคาใกล้เคียงกันก็ได้ครับ รบกวนด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่