เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

โดนเบอร์แปลก โทรมาขู่ฆ่า

สวัสดีครับ ยายผม โดนเบอร์แปลก โทรมาขู่ฆ่าและด่ายายผมสารพัดเลยครับ โทรมาบอกว่า พี่ผมไปยืมเงิน จะส่งคนมาฆ่า พี่ผม และยายผม ทำไงดีครับ
ปล.พี่กับยายผมไม่เคยยืมเงินใครนะ พี่ผมเล่นเป็นแต่เฟส กับยูทูป ยายผมโทรเป็นอย่างเดียว ไม่เคย ยืมเงินออนไลน์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่