เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผมทะเลาะกับแฟนครับ ละทำร้ายตัวด้วยการต่อยกำแพง ละเค้าขอเลิกผมควรง้อเค้ายังไงดี

ผมทะเลาะกับแฟน แต่มันไม่เรื่องใหญ่เลยครับที่ทะเลาะกัน ผมงี่เง่าเองพอไม่ตามใจผมก็ต่อยกำแพง เพื่อนเค้าก็เข้ามา ละก็พูดว่าเดะก็เลิกกัน พูดแบบนี้ตลอด ผมก็โมโหอีก เลยออกมานอกห้องเรียนต่อยกำแพงไปอีกทำให้มือผมกระดูกร้าว ละก็แยกย้าย    
แฟนผมก็ไปบ้านเพื่อนรอพ่อมารับ ผมก็ไปห้องพยาบาลทายา ครูบอกมันบวมต้องไป รพ. ผมไปหาหมอทำไรเสร็จ ออก รพ มา เค้าก็ขอผมเลิก ผมอยากง้อเค้า ไม่รู้จะง้อยังไงให้เค้าดี ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ผมครบกับเค้ามาตลอดเวลาคอยซัพพอร์ตกันมาตลอด มีแค่เรื่องอารมณ์ครับที่เป็นข้อเสียของขอแนวทางแก้นิสัยให้เบาลงละเลิกได้หน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่