เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ม.เกษตร คณะบริหารเข้ายากไหม

สวัสดีค่ะ คือเราอยากเข้าม.เกษตรมากๆค่ะ ตอนนี้อยู่ม.4ใกล้ม.5 ตั้งเป้าหมายเอาไว้แล้วค่ะ ว่าจะเข้า

ม.เกษตร คณะบริหาร สาขาการตลาด
แต่! เราอ่อนคณิตศาสตร์มากค่ะ แต่เราพยายามมันก็พอได้ แต่มันก็แบบงูๆปลาๆงี้อะค่ะทำได้บ้างไม่ได้บ้าง  อยากจะทราบว่าถ้าไม่เก่งคณิตยังพอมีโอกาสเข้าคณะนี้ได้มั้ยคะ อยากเข้ามากๆเลยค่ะ🥺

แล้วถ้าเข้าคณะบริหารต้องเตรียมตัวยังไงบ้างหรอคะ อยากได้คำปรึกษาตั้งแต่เนิ่นๆ จะได้ปรับปรุงตัวเองให้ดีขึ้นค่ะ🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่